PG SLOT UFABET BETFLIX88 33CROWN PGSLOT FAFA123 SIAM123 FUN88 PGSLOT UFABET UFABET BK8 PG SLOT FUN88 MADAM66 pg slot pg slot Chang123 CHANG123 ufabet fortune mouse Ufabet
School of Nursing

สาขา การพยาบาลผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ

   
ชื่อ-นามสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อรทัย เหรียญทิพยะสกุล
Name-Lastname Orathai Reantippayasakul
ตำแหน่งวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์
อีเมล orathai.r@rsu.ac.th
ปริญญาตรี วท.บ. (พยาบาลและผดุงครรภ์) มหาวิทยาลัยมหิดล, 2529
ปริญญาโท วท.ม. (สาธารณสุขศาสตร์) วิชาเอกโภชนวิทยา มหาวิทยาลัยมหิดล, 2537
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. มนพร ชาติชำนิ
Name-Lastname Manaporn Chatchumni
ตำแหน่งวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.
อีเมล manaporn@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. มหาวิทยาลัยรังสิต, 2540
ปริญญาโท พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่) มหาวิทยาลัยรังสิต, 2549
ปริญญาเอก Ph.D. (Care Sciences) Malardalen University, Sweden, 2016

   
ชื่อ-นามสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วิลาวัลย์ อุดมการเกษตร
Name-Lastname Wilawan Udomkankaset
ตำแหน่งวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์
อีเมล wilawan.u@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. เกียรตินิยมอันดับ 1 มหาวิทยาลัยขอนแก่น, 2548
ปริญญาโท พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่) มหาวิทยาลัยขอนแก่น, 2552
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. แสงรวี มณีศรี
Name-Lastname Sangrawee Maneesri
ตำแหน่งวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.
อีเมล sangrawee.m@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. เกียรตินิยมอันดับ 2 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ราชบุรี, 2548
ปริญญาโท พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่) มหาวิทยาลัยมหิดล, 2553
ปริญญาเอก Ph.D. (Nursing Science) มหาวิทยาลัยบูรพา, 2565

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ นิภาดา ธารีเพียร
Name-Lastname Nipada Tareepian
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล nipada.t@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. เกียรตินิยมอันดับ 1 มหาวิทยาลัยบูรพา, 2546
ปริญญาโท วท.ม. (สาธารณสุขศาสตร์) วิชาเอกการพยาบาลสาธารณสุข มหาวิทยาลัยมหิดล, 2553
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล ดร. ณัฐพล ยุวนิช
Name-Lastname Nuttapol Yuwanich
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล nuttapol.y@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. เกียรตินิยมอันดับ 1 มหาวิทยาลัยรังสิต, 2551
ปริญญาโท Master of Science (Caring Science with Specialization in Nursing) Malardalen University, Sweden, 2012
ปริญญาเอก Ph.D. (Care Science) Malardalen University, Sweden, 2014

   
ชื่อ-นามสกุล ดร. อัชฌาณัฐ วังโสม
Name-Lastname Atchanat Wangsom
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล atchanat.wa@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ, 2546
ปริญญาโท พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่) มหาวิทยาลัยรังสิต, 2553
ปริญญาเอก Ph.D. (Nursing Science) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์, 2564

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ อัญชนา สุวรรณชาติ
Name-Lastname Anchana Suwannachat
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล anchana.s@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. มหาวิทยาลัยรังสิต, 2553
ปริญญาโท กำลังศึกษาต่อ พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ) มหาวิทยาลัยรังสิต
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล เรืออากาศเอกหญิง นิรุชา นิธิชัย
Name-Lastname Nirucha Nitichai
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล nirucha.n@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. เกียรตินิยมอันดับ 1 วิทยาลัยพยาบาลทหารอากาศ, 2555
ปริญญาโท พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่) มหาวิทยาลัยมหิดล, 2561
ปริญญาเอก กำลังศึกษาต่อ Ph.D. (Nursing Science) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ ระวินันธ์ ธัชศิรินิรัชกุล
Name-Lastname Ravinan Thatsiriniratkul
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล ravinan.t@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. มหาวิทยาลัยนวมินธราธิราช เกื้อการุณย์, 2557
ปริญญาโท กำลังศึกษาต่อ พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ ดวงนภา บุญส่ง
Name-Lastname Duangnapha Bunsong
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล duannapha.b@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. เกียรตินิยมอันดับ 1 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี สวรรค์ประชารักษ์ นครสวรรค์, 2561
ปริญญาโท พย.ม. (การพยาบาลเวชปฏิบัติผู้สูงอายุ) มหาวิทยาลัยมหิดล, 2565
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ อุมาพร แก้วสุข
Name-Lastname Umaporn Kaewsuk
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล umaporn.k@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. เกียรตินิยมอันดับ 1 มหาวิทยาลัยรังสิต, 2556
ปริญญาโท กำลังศึกษา พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ) มหาวิทยาลัยรังสิต
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ อาภัสรา กล้าณรงค์
Name-Lastname Arpassara Klanarong
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล arpassara.k@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. มหาวิทยาลัยรังสิต, 2553
ปริญญาโท กำลังศึกษาต่อ พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ) มหาวิทยาลัยรังสิต
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ วันเพ็ญ ชำนาญธรรม
Name-Lastname Wanpen Chamnantham
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล wanpen.c@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี ตรัง, 2548
ปริญญาโท พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่) มหาวิทยาลัยรังสิต, 2558
ปริญญาเอก -

   
ชื่อ-นามสกุล อาจารย์ หนึ่งฤทัย เพชรมีดี
Name-Lastname Nuengruthai Petmeedee
ตำแหน่งวิชาการ -
อีเมล nuengruthai.p@rsu.ac.th
ปริญญาตรี พย.บ. มหาวิทยาลัยรังสิต, 2561
ปริญญาโท กำลังศึกษาต่อ พย.ม. (การพยาบาลผู้ใหญ่และผู้สูงอายุ) มหาวิทยาลัยรังสิต
ปริญญาเอก -

ติดต่อเรา

คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต

อาคารวิทยาศาสตร์ ตึก 4 ชั้น 4 เลขที่ 52/347 หมู่บ้าน เมืองเอก ถนน พหลโยธิน ต.หลักหก อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000

02 997 2222 ต่อ 1442

nurse@rsu.ac.th

ช่องทางการติดต่อ
Contact us



© CHANG123. All Rights Reserved.